Neidio i'r prif gynnwys
Dolen i hafan '
Abertawe
'
Fy Nghyfrif
English
Preswylwyr
Busnes
Cyngor
Gwnewch e ar-lein
Cau
Chwiliwch...
Canfod
Toglo gwelededd dewislen symudol
Toglo gwelededd dewislen symudol
Cau
Chwiliwch...
Canfod
Fy Nghyfrif
Preswylwyr
Busnes
Cyngor
Gwnewch e ar-lein
Close navigation
Gwybodaeth am wyliau'r banc - y Pasg
Gwybodaeth am wyliau'r banc ar gyfer ein gwasanaethau, gan gynnwys amserau agor a chysylltiadau brys. Cynhelir yr holl gasgliadau ailgylchu ar y diwrnodau arferol.
Canlyniadau etholiadau fesul Wards
English
Etholiadau Llywodraeth Leol - Dydd Iau, 1 Mai 2008
Statws:
Cyhoeddwyd
Etholiadau Llywodraeth Leol - Canlyniadau manwl fesul Ward
Etholiadau Llywodraeth Leol - Canlyniadau'r Etholiadau Llywodraeth Leol fesul plaid
Election summary for Wards
Wards
Ymgeisydd Etholiadol
Plaid neu Bleidiau a Etholwyd
Time declared
Bon-y-maen
Mair Eluned Gibbs
Annibynnol
Bon-y-maen
John Brian Hague
Annibynnol
Casllwchwr Isaf
Christine Richards
Llafur
Casllwchwr Uchaf
Darren Price
Plaid Cymru
Castell
Barbara Joyce Hynes
Llafur
Castell
Erika Kirchner
Llafur
Castell
Robert Alan Lloyd
Llafur
Castell
David Phillips
Llafur
Clydach
Paulette Smith
Llafur
Clydach
Roger Llewellyn Smith
Llafur
Cwmbwrla
Peter Black CBE
Democratlaid Rhyddfrydol
Cwmbwrla
Chris Holley OBE
Democratlaid Rhyddfrydol
Cwmbwrla
Graham Thomas
Democratlaid Rhyddfrydol
De Cilâ
Jeff Jones
Democratlaid Rhyddfrydol
Dyfnant
John Newbury
Democratlaid Rhyddfrydol
Dyfnant
Nick Tregoning
Democratlaid Rhyddfrydol
Fairwood
Paxton Hood-Williams
Ceidwadwyr
Glandŵr
Viv Abbott
Democratlaid Rhyddfrydol
Glandŵr
Rob Speht
Democratlaid Rhyddfrydol
Gogledd Cilâ
Mary Jones
Democratlaid Rhyddfrydol
Gorseinon
Glyn Seabourne
Llafur
Gŵyr
Richard Lewis
Annibynnol
Llandeilo Ferwallt
Keith Edmund Marsh
Annibynnol
Llangyfelach
Gareth Sullivan
Independents@Swansea
Llansamlet
Ryland Doyle
Llafur
Llansamlet
June Evans
Annibynnol
Llansamlet
Dennis James (Deceased)
Llafur
Llansamlet
Penny Matthews
Llafur
Mawr
Ioan Richard
The People's Representative
Mayals
Rene Harwood Kinzett
Ceidwadwyr
Mynydd-bach
Audrey Clement
Independents@Swansea
Mynydd-bach
Byron Owen
Llafur
Mynydd-bach
Ceinwen Thomas
Llafur
Newton
Susan Mary Waller
Democratlaid Rhyddfrydol
Pen-clawdd
David Paul Tucker
Annibynnol
Penderi
June Burtonshaw
Llafur
Penderi
Hazel Morris
Llafur
Penderi
Grenville Phillips
Llafur
Penllergaer
Wendy Fitzgerald
Independents@Swansea
Pennard
Margaret Smith
Ceidwadwyr
Penyrheol
David Islwyn Elfet Jones
Llafur
Penyrheol
Alan Jopling
Independents@Swansea
Pontarddulais
Dai Howells
Independents@Swansea
Pontarddulais
John Treharne Miles
Llafur
Pontybrenin
William Evans
Llafur
Sgeti
Mike Day
Democratlaid Rhyddfrydol
Sgeti
Paul Meara
Democratlaid Rhyddfrydol
Sgeti
Cheryl Philpott
Democratlaid Rhyddfrydol
Sgeti
Huw Rees
Democratlaid Rhyddfrydol
Sgeti
June Stanton
Democratlaid Rhyddfrydol
St Thomas
Mervyn Rhys Jones
Annibynnol
St Thomas
Alan Robinson
Annibynnol
Townhill
Nick Bradley
Llafur
Townhill
David Hopkins
Llafur
Townhill
William Edwin Alan Jones
Llafur
Treforys
John Davies
Llafur
Treforys
Robert Francis-Davies
Llafur
Treforys
Michael John Hedges
Llafur
Treforys
Robert John Lloyd
Llafur
Treforys
Rob Stewart
Llafur
Tregŵyr
Susan Jones
Independents@Swansea
Uplands
Peter May
Democratlaid Rhyddfrydol
Uplands
Stuart James Rice
Democratlaid Rhyddfrydol
Uplands
Janet Mary Thomas
Democratlaid Rhyddfrydol
Uplands
Jayne Woodman
Democratlaid Rhyddfrydol
West Cross
Mark Child
Llafur
West Cross
Des Thomas
Llafur
Y Cocyd
Nicola Holley
Democratlaid Rhyddfrydol
Y Cocyd
Veronyca Anne Bates Hughes
Democratlaid Rhyddfrydol
Y Cocyd
Jim Kelleher
Democratlaid Rhyddfrydol
Y Cocyd
Keith Morgan
Democratlaid Rhyddfrydol
Ystumllwynarth
Anthony Charles Saunders Colburn
Ceidwadwyr