||
||
Newid maint y testun
| Gwrando ar y wefan yma Listen to this website | Testun yn Unig | Arferol| Cyferbynnu
Logo to act as a header and advert for Dinas a Sir Abertawe|
Website URL : http://www.swansea.gov.uk/index.cfm?articleid=619
||

Manylion cyswllt

Panel Ymchwilio Craffu - Cydraddoldebau

Dr Gideon Calder

(Ni roddir cyfeiriad)

Mandy Evans

84 Jersey Road
Bonymaen
Abertawe
SA1 7DQ

01792 416903
07949 751456

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mandy Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mandy Evans fel ffeil CSV

Cyng.Mandy.Evans@abertawe.gov.uk

Louise Gibbard (Cadeirydd)

c/o Gwasanaethau Democrataidd
Ystafell 216
Neuadd y Ddinas
Abertawe
SA1 4PE

07413081102

Lawrlwythwch manylion cyswllt Louise Gibbard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Louise Gibbard fel ffeil CSV

cyng.louise.gibbard@abertawe.gov.uk

Terry Hennegan

168 Woodford Road
Blaenymaes
Abertawe
SA5 5PU

01792 546554
07565 769321

Lawrlwythwch manylion cyswllt Terry Hennegan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Terry Hennegan fel ffeil CSV

cyng.terry.hennegan@abertawe.gov.uk

Yvonne Jardine

111 Frederick Place
Llansamlet
Abertawe
SA7 9TS

01792 814894

Lawrlwythwch manylion cyswllt Yvonne Jardine fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Yvonne Jardine fel ffeil CSV

cyng.yvonne.jardine@abertawe.gov.uk

Lyndon Jones MBE

14 Brookside
Tregŵyr
Abertawe
SA4 3AY

07880743578

Lawrlwythwch manylion cyswllt Lyndon Jones MBE fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Lyndon Jones MBE fel ffeil CSV

cyng.Lyndon.Jones@abertawe.gov.uk

Erika Kirchner

23 Portia Terrace
Abertawe
SA1 6XW

01792 519331
07974145304

Lawrlwythwch manylion cyswllt Erika Kirchner fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Erika Kirchner fel ffeil CSV

cyng.erika.kirchner@abertawe.gov.uk

Hazel Morris

22 Penmynydd Road
Penlan
Abertawe
SA5 7EH

01792 416520

Lawrlwythwch manylion cyswllt Hazel Morris fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Hazel Morris fel ffeil CSV

cyng.Hazel.Morris@abertawe.gov.uk

Sam Pritchard

933 Llangyfelach Road
Tirdeunaw
Abertawe
SA5 7HR

07507511095

Lawrlwythwch manylion cyswllt Sam Pritchard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Sam Pritchard fel ffeil CSV

cllr.sam.pritchard@swansea.gov.uk

Michelle Roberts (Secretary)

(Ni roddir cyfeiriad)

Lesley Walton

34 Carlton Terrace
Mount Pleasant
Abertawe
SA1 6AD

07503702327
07503702327

Lawrlwythwch manylion cyswllt Lesley Walton fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Lesley Walton fel ffeil CSV

cyng.Lesley.Walton@abertawe.gov.uk

 

Cysylltiadau:
© 2011 Dinas a Sir Abertawe
Canolfan Ddinesig, Heol Ystumllwynarth, Abertawe. SA1 3SN. Ffôn: 01792 636000 Ffacs: 01792 636340