||
||
Newid maint y testun
| Gwrando ar y wefan yma Listen to this website | Testun yn Unig | Arferol| Cyferbynnu
Logo to act as a header and advert for Dinas a Sir Abertawe|
Website URL : http://www.swansea.gov.uk/index.cfm?articleid=619
||

Manylion cyswllt

Pwyllgor Datblygu Polisi Economi ac Isadeiledd

June Burtonshaw

20, Church Gardens
Y Cocyd
Abertawe
SA2 OFE

01792 581407

Lawrlwythwch manylion cyswllt June Burtonshaw fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt June Burtonshaw fel ffeil CSV

cyng.June.Burtonshaw@abertawe.gov.uk

Phillip Downing

33 Heol-Y-Cae
Pontarddulais
Abertawe
SA4 8PP

01792 884351
07929377157

Lawrlwythwch manylion cyswllt Phillip Downing fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Phillip Downing fel ffeil CSV

Cyng.Philip.Downing@abertawe.gov.uk

Mandy Evans (Cadeirydd)

84 Jersey Road
Bonymaen
Abertawe
SA1 7DQ

01792 416903
07949 751456

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mandy Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mandy Evans fel ffeil CSV

Cyng.Mandy.Evans@abertawe.gov.uk

Paxton Hood-Williams

50 Pant-Y-Dwr
Crwys
Abertawe
SA4 3PG

01792 872038
07939467566

Lawrlwythwch manylion cyswllt Paxton Hood-Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Paxton Hood-Williams fel ffeil CSV

cyng.paxton.hood-williams@abertawe.gov.uk

Peter K Jones

29 De La Beche Road
Sgeti
Abertawe
SA2 9AR

01792 529425
07771667541

Lawrlwythwch manylion cyswllt Peter K Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Peter K Jones fel ffeil CSV

cyng.peter.jones@abertawe.gov.uk

Myles Langstone

43 Higher Lane
Langland
Abertawe
SA3 4NT

07584496913

Lawrlwythwch manylion cyswllt Myles Langstone fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Myles Langstone fel ffeil CSV

cyng.myles.langstone@abertawe.gov.uk

Wendy Lewis

c/o Gwasanaethau Democrataidd
Ystafell 216
Neuadd y Ddinas
Abertawe
SA1 4PE

07866271605

Lawrlwythwch manylion cyswllt Wendy Lewis fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Wendy Lewis fel ffeil CSV

cllr.wendy.lewis@swansea.gov.uk

Paul Lloyd

2 Hafnant
Winch Wen
Abertawe
SA1 7LG

01792 774482
07789167128

Lawrlwythwch manylion cyswllt Paul Lloyd fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Paul Lloyd fel ffeil CSV

cyng.paul.lloyd@abertawe.gov.uk

Penny Matthews

17 Eileen Road
Llansamlet
Abertawe
SA7 9TR

01792 795666

Lawrlwythwch manylion cyswllt Penny Matthews fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Penny Matthews fel ffeil CSV

cyng.Penny.Matthews@abertawe.gov.uk

Mike White

24 Saddler Street
Glandŵr
Abertawe
SA1 2PP

01792 643354

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mike White fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mike White fel ffeil CSV

cyng.Mike.White@abertawe.gov.uk

 

Cysylltiadau:
© 2011 Dinas a Sir Abertawe
Canolfan Ddinesig, Heol Ystumllwynarth, Abertawe. SA1 3SN. Ffôn: 01792 636000 Ffacs: 01792 636340