Calendr cyfarfodydd
Pwyllgorau
Ymgynghoriadau
Penderfyniadau
Canlyniadau Etholiadau
e-Ddeisebau
Penderfyniadau sydd i ddod
Cynlluniau'r Dyfodol
Llyfrgell
Cyfarfodydd
Cyrff allanol
Cynghorau plwyf
Dogfennau Chwilio
Tanysgrifiwch am ddiweddariadau
Eich cynghorwyr
Eich ASau
Eich ASau Ewropeaidd
Beth sy'n newydd
Ystadegau
Gwaith i'w wneud
Logon
Etholiadau Llywodraeth Leol - Dydd Iau, 3 Mai 2012
Statws:
Cyhoeddwyd
Etholiadau Llywodraeth Leol - Canlyniadau manwl fesul Ward
Etholiadau Llywodraeth Leol - Canlyniadau'r Etholiadau Llywodraeth Leol fesul plaid
Election summary for Wards
Wards
Ymgeisydd Etholiadol
Plaid neu Bleidiau a Etholwyd
Time declared
Bon-y-maen
Mandy Evans
Llafur
Bon-y-maen
Paul Lloyd
Llafur
Casllwchwr Isaf
Christine Richards
Llafur
Casllwchwr Uchaf
Robert Smith
Llafur
Castell
Sybil Crouch
Llafur
Castell
Fiona Gordon
Llafur
Castell
Erika Kirchner
Llafur
Castell
David Phillips
Llafur
Clydach
Paulette Smith
Llafur
Clydach
Gordon Walker
Non Aligned
Cwmbwrla
Peter Black
Democratlaid Rhyddfrydol
Cwmbwrla
Chris Holley
Democratlaid Rhyddfrydol
Cwmbwrla
Graham Thomas
Democratlaid Rhyddfrydol
De Cilâ
Jeff Jones
Democratlaid Rhyddfrydol
Dyfnant
John Newbury
Democratlaid Rhyddfrydol
Dyfnant
Jennifer Raynor
Llafur
Fairwood
Paxton Hood-Williams
Ceidwadwyr
Glandŵr
Beverley Hopkins
Llafur
Glandŵr
Mike White
Llafur
Gogledd Cilâ
Mary Jones
Democratlaid Rhyddfrydol
Gorseinon
David Lewis
Llafur
Gŵyr
Richard Lewis
Democratlaid Rhyddfrydol
Llandeilo Ferwallt
Keith Marsh
Annibynnol
Llangyfelach
Gareth Sullivan
Independents@Swansea
Llansamlet
Uta Clay
Llafur
Llansamlet
Ryland Doyle
Llafur
Llansamlet
Dennis James
Llafur
Llansamlet
Penny Matthews
Llafur
Mawr
Ioan Richard
The People's Representative
Mayals
Linda Tyler-Lloyd
Ceidwadwyr
Mynydd-bach
Byron Owen
Llafur
Mynydd-bach
Gloria Tanner
Llafur
Mynydd-bach
Ceinwen Thomas
Llafur
Newton
C Miles Thomas
Ceidwadwyr
Pen-clawdd
Mark Thomas
Llafur
Penderi
June Burtonshaw
Llafur
Penderi
Terry Hennegan
Llafur
Penderi
Hazel Morris
Llafur
Penllergaer
Wendy Fitzgerald
Independents@Swansea
Pennard
Lynda James
Annibynnol
Penyrheol
David Cole
Llafur
Penyrheol
Jan Curtice
Llafur
Pontarddulais
Philip Downing
Llafur
Pontarddulais
Jane Harris
Llafur
Pontybrenin
William Evans
Llafur
Sgeti
Mike Day
Democratlaid Rhyddfrydol
Sgeti
Paul Meara
Democratlaid Rhyddfrydol
Sgeti
Cheryl Philpott
Democratlaid Rhyddfrydol
Sgeti
Huw Rees
Democratlaid Rhyddfrydol
Sgeti
June Stanton
Democratlaid Rhyddfrydol
St Thomas
Joe Hale
Llafur
St Thomas
Clive Lloyd
Llafur
Townhill
Nick Bradley
Llafur
Townhill
David Hopkins
Llafur
Townhill
Lesley Walton
Llafur
Treforys
John Davies
Llafur
Treforys
Robert Francis-Davies
Llafur
Treforys
Yvonne Jardine
Llafur
Treforys
Andrea Lewis
Llafur
Treforys
Rob Stewart
Llafur
Tregŵyr
Susan Jones
Independents@Swansea
Uplands
John Bayliss
Llafur
Uplands
Nick Davies
Llafur
Uplands
Pearleen Sangha
Llafur
Uplands
Neil Ronconi-Woollard
Llafur
West Cross
Mark Child
Llafur
West Cross
Des Thomas
Llafur
Y Cocyd
Ann Cook
Llafur
Y Cocyd
Andrew Jones
Llafur
Y Cocyd
Geraint Owens
Llafur
Y Cocyd
Mitch Theaker
Llafur
Ystumllwynarth
Tony Colburn
Ceidwadwyr