||
||
Newid maint y testun
| Gwrando ar y wefan yma Listen to this website | Testun yn Unig | Arferol| Cyferbynnu
Logo to act as a header and advert for Dinas a Sir Abertawe|
Website URL : http://www.swansea.gov.uk/index.cfm?articleid=619
||

Manylion cyswllt

Pwyllgor Datblygu Polisi Pobl

Cyril Anderson

57 Brondeg Crescent
Manselton
Abertawe
SA5 8QB

01792 526489

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyril Anderson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyril Anderson fel ffeil CSV

cyng.cyril.anderson@abertawe.gov.uk

Ceri Evans (Cadeirydd)

128 Rhodfa Fadog
Cwmrhydyceirw
Abertawe
SA6 6LQ

01792 799355
07971 485688

Lawrlwythwch manylion cyswllt Ceri Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Ceri Evans fel ffeil CSV

Cyng.ceri.evans@abertawe.gov.uk

Steve Gallagher

275 Gower Road
Sgeti
Abertawe
SA2 7AA

01792 399060

Lawrlwythwch manylion cyswllt Steve Gallagher fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Steve Gallagher fel ffeil CSV

cyng.steve.gallagher@abertawe.gov.uk

Paxton Hood-Williams

50 Pant-Y-Dwr
Crwys
Abertawe
SA4 3PG

01792 872038
07939467566

Lawrlwythwch manylion cyswllt Paxton Hood-Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Paxton Hood-Williams fel ffeil CSV

cyng.paxton.hood-williams@abertawe.gov.uk

Yvonne Jardine

111 Frederick Place
Llansamlet
Abertawe
SA7 9TS

01792 814894

Lawrlwythwch manylion cyswllt Yvonne Jardine fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Yvonne Jardine fel ffeil CSV

cyng.yvonne.jardine@abertawe.gov.uk

Erika Kirchner

23 Portia Terrace
Abertawe
SA1 6XW

01792 519331
07974145304

Lawrlwythwch manylion cyswllt Erika Kirchner fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Erika Kirchner fel ffeil CSV

cyng.erika.kirchner@abertawe.gov.uk

Mike Lewis

c/o Gwasanaethau Democrataidd
Ystafell 216
Neuadd y Ddinas
Abertawe
SA1 4PE

07817 668864

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mike Lewis fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mike Lewis fel ffeil CSV

cyng.mike.lewis@abertawe.gov.uk

Mo Sykes

16 Western Road
Clydach
Abertawe
SA6 5DY

07798870906

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mo Sykes fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mo Sykes fel ffeil CSV

cyng.mo.sykes@abertawe.gov.uk

Gloria Tanner

88 Hill View Crescent
Y Clâs
Abertawe
SA6 7HW

01792 421119
07986515038

Lawrlwythwch manylion cyswllt Gloria Tanner fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Gloria Tanner fel ffeil CSV

cyng.Gloria.Tanner@abertawe.gov.uk

Mike White

24 Saddler Street
Glandŵr
Abertawe
SA1 2PP

01792 643354

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mike White fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mike White fel ffeil CSV

cyng.Mike.White@abertawe.gov.uk

 

Cysylltiadau:
© 2011 Dinas a Sir Abertawe
Canolfan Ddinesig, Heol Ystumllwynarth, Abertawe. SA1 3SN. Ffôn: 01792 636000 Ffacs: 01792 636340