||
||
Newid maint y testun
| Gwrando ar y wefan yma Listen to this website | Testun yn Unig | Arferol| Cyferbynnu
Logo to act as a header and advert for Dinas a Sir Abertawe|
Website URL : http://www.swansea.gov.uk/index.cfm?articleid=619
||

Manylion cyswllt

Panel Perfformiad Craffu - Addysg

Cyril Anderson

57 Brondeg Crescent
Manselton
Abertawe
SA5 8QB

01792 526489

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyril Anderson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyril Anderson fel ffeil CSV

cyng.cyril.anderson@abertawe.gov.uk

David Anderson-Thomas

(Ni roddir cyfeiriad)

Mike Day

120, Rhyd-Y-Defaid Drive
Sgeti
Abertawe
SA2 8AW

01792 297792

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mike Day fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mike Day fel ffeil CSV

Cyng.Mike.Day@abertawe.gov.uk

Mike Durke

c/o Gwasanaethau Democrataidd
Ystafell 216
Neuadd y Ddinas
Abertawe
SA1 4PE

01792 410270
07973417710

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mike Durke fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Mike Durke fel ffeil CSV

cyng.mike.durke@abertawe.gov.uk

Steve Gallagher

275 Gower Road
Sgeti
Abertawe
SA2 7AA

01792 399060

Lawrlwythwch manylion cyswllt Steve Gallagher fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Steve Gallagher fel ffeil CSV

cyng.steve.gallagher@abertawe.gov.uk

Louise Gibbard

c/o Gwasanaethau Democrataidd
Ystafell 216
Neuadd y Ddinas
Abertawe
SA1 4PE

07413081102

Lawrlwythwch manylion cyswllt Louise Gibbard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Louise Gibbard fel ffeil CSV

cyng.louise.gibbard@abertawe.gov.uk

David Helliwell

64 Pastoral Way
Sgeti
Abertawe
SA2 9LY

07798518898

Lawrlwythwch manylion cyswllt David Helliwell fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt David Helliwell fel ffeil CSV

cyng.david.helliwell@abertawe.gov.uk

Beverley Hopkins

4 Morgan Street
Hafod
Abertawe
SA1 2LU

01792 655956

Lawrlwythwch manylion cyswllt Beverley Hopkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Beverley Hopkins fel ffeil CSV

cyng.beverley.hopkins@abertawe.gov.uk

Lynda James

39 Pennard Road
Kittle
Abertawe
SA3 3JY

01792 234316
07789816374

Lawrlwythwch manylion cyswllt Lynda James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Lynda James fel ffeil CSV

cyng.lynda.james@abertawe.gov.uk

Susan Jones

52 Park Road
Tregŵyr
Abertawe
SA4 3DG

01792 872561

Lawrlwythwch manylion cyswllt Susan Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Susan Jones fel ffeil CSV

cyng.susan.jones@abertawe.gov.uk

Lyndon Jones MBE (Cadeirydd)

14 Brookside
Tregŵyr
Abertawe
SA4 3AY

07880743578

Lawrlwythwch manylion cyswllt Lyndon Jones MBE fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Lyndon Jones MBE fel ffeil CSV

cyng.Lyndon.Jones@abertawe.gov.uk

Myles Langstone

43 Higher Lane
Langland
Abertawe
SA3 4NT

07584496913

Lawrlwythwch manylion cyswllt Myles Langstone fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Myles Langstone fel ffeil CSV

cyng.myles.langstone@abertawe.gov.uk

Alexander Roberts

(Ni roddir cyfeiriad)

Linda Tyler-Lloyd

2 Glynderwen Close
Sgeti
Abertawe
SA2 8EQ

01792 202005
07710609373

Lawrlwythwch manylion cyswllt Linda Tyler-Lloyd fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Linda Tyler-Lloyd fel ffeil CSV

cyng.Linda.Tyler-Lloyd@abertawe.gov.uk

 

Cysylltiadau:
© 2011 Dinas a Sir Abertawe
Canolfan Ddinesig, Heol Ystumllwynarth, Abertawe. SA1 3SN. Ffôn: 01792 636000 Ffacs: 01792 636340